LOP71NGUYENDUGOVAP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LOP71NGUYENDUGOVAP

Forum 71

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

4rum lớp mình giờ seo gòi

Go down 
vosan_khoinghia95
thanhvien7/1
missheo
7 posters
Tác giảThông điệp
missheo
thanh vien dich thuc
thanh vien dich thuc
missheo

4rum lớp mình giờ seo gòi Empty
Bài gửiTiêu đề: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeSat Jan 12, 2008 11:50 am

4rum lớp mình giờ mí bạn thấy seo gòi?
thanhvien7/1
thanh vien dich thuc
thanh vien dich thuc
thanhvien7/1

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeWed Jan 16, 2008 6:17 pm

Chơi màu loè loẹt chói mắt wá.
vosan_khoinghia95
thanh vien nang dong
thanh vien nang dong
vosan_khoinghia95

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeSun Feb 03, 2008 7:52 pm

tẩy chay.
***Anh tr@ng b@c***
Admin
***Anh tr@ng b@c***

Bài gửiTiêu đề: sao nói kì dzậy   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeMon Feb 04, 2008 8:57 am

mí bạn nói dzậy làm mình bùn wá đi. Công nhận dạo này mình hay bỏ bê 4rum nhưng tâ cả đã ăắng sức tạo nên nó chứ bộ. Chính các bạn cũng góp công mừ. Nói dzậy seo nghe dc. Màu thì m2inh tán tàhnh: Nó ghê wá. Hình ảnh nên đẹp, vui vẻ, mạnhmẽ hơn. Nhưng tiếc là mình hok phải người wảnh lý dao diện. Cái này nói Thanh Hà áh! Dzậy ha. Các bạn chú ý giúp đỡ 4rum đi. Gửi bài hay hay một chút ha!
https://lop71nguyendugv.forumvi.com
cherub
Vị khách lạ
Vị khách lạ
cherub

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 8:37 pm

tui nghĩ nên cho người khác quản lý đi, admin gà wá, đổi admin đi. Đừng nghĩ là học gỏi thì làm admin được, phải có chút kiến thức về mạng chứ, phải biết CSS, HTML, Design và phải lên mạng thường xuyên.Tui nghĩ nên bầu người khác!!! Ai đồng ý thì nói nha...
http://my.opera.com/love cherub/
vosan_khoinghia95
thanh vien nang dong
thanh vien nang dong
vosan_khoinghia95

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 5:12 pm

bầu Cherub làm Admin đêêêê!!!
doan quyet thang
thanh vien dich thuc
thanh vien dich thuc
doan quyet thang

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeTue Feb 12, 2008 8:15 pm

Hừ! Mấy cậu tưởng làm Admin dễ lắm hả Evil or Very Mad
Sao Mai
bạn nới đến
bạn nới đến
Sao Mai

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 8:56 pm

Chêt' mât' thui mây' ông ba`...... tơ' thây' forum lơp' minh` hay thê', nhưng chưa dc chuyên nghiệp thôi. Câ`n gia tăng sô' bạn lên forum (quảng ba' nhiu` vao`). Thê' nay` nhe': admin cư' giữ chưc' vụ minh` đi! Con` Đưc' đư`ng xen vao` như thê' chư'. Đưc' co' viêt' ra những ba`i y' nghĩa như admin hok? Evil or Very Mad Để admin lam` tip' đi (minh` ngưỡng mộ admin lăm. bạn la` ai thê' adimn- e hem` admin phải la` boy đây' nha') P/s Câ`n mở rộng hinh` ảnh forum 71. That's all
http://www.hiddenmickey.piczo.com
***Anh tr@ng b@c***
Admin
***Anh tr@ng b@c***

Bài gửiTiêu đề: phúc đáp   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeSun Apr 06, 2008 4:17 pm

trời ơi! Hải An nè! Cảm ơn Sao Mai đã ủng hộ và ngưỡng mộ mình đến vậy nhưng mình là girl mừ! hix hix! Bộ văn mình giống con trai lắm hả? hu hu hu! Lần sau ko gửi lên nữa đâu. Uhm! Về 4rum thì mình hứa sẽ cố kéo nó lên khỏi bờ vực thẳm nhưng cần mí cậu giúp nhìu lém đó!!!!! Very Happy
https://lop71nguyendugv.forumvi.com
vosan_khoinghia95
thanh vien nang dong
thanh vien nang dong
vosan_khoinghia95

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeSat May 10, 2008 11:01 am

Đề nghị 4rum cải tiến:
1) Xấu quá, khi viết bài mà chẳng thấy j cả.
2) đã phân ra 2 phần là giải trí và bàn tròn mà chẳng thấy bài vở theo chủ đề, mà lại chẳng có chủ đề gì hết. Có gì cũng bàn.
3)
missheo
thanh vien dich thuc
thanh vien dich thuc
missheo

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitimeSat May 10, 2008 3:58 pm

troi` oi
an ui, mi' cai' theme 4rum nay` da~ coa' tu` hoi^` dau^` nam goi` ma` seo hem chiu. doi^? di
gop' y': doi^? theme di
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum lớp mình giờ seo gòi   4rum lớp mình giờ seo gòi Icon_minitime

4rum lớp mình giờ seo gòi
Trang 1 trong tổng số 1 trang